“मिसळपाव”वरचा क्लिंटन

आज खूप दिवसांनी क्लिंटन दिसला मिसळपावच्या हॉटेलात. चांगले लेख लिहितो तो. मला त्याचं लिखाण आवडतं. गंमत म्हणजे मी मृत्युंजयच्या खरडवहीत डोकावलं, तर क्लिंटनने पण लिहिलं होतं की आज खूप दिवसांनी जुना मेंबर उपाशी बोका दिसला. बरोबर आहे, माझा बिल्ला नंबर ७ आहे मिपावर. पण मी तिथे फारसे लिहित नाही कारण तिथे खूप कंपूबाजी आणि धांगडधिंगा आहे (वाचतो मात्र रोज). मध्यंतरी विचार केला होता, आता जरा काहीतरी लिहूया. त्यातल्या त्यात “ऐसी अक्षरे” बरे वाटले, पण तिथे पण कंपूबाजी आहे. जाऊ दे, आता बहुधा इथेच लिहिलेले काय वाईट?

This entry was posted in मनातलं. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.